ฝึกงาน/สมัครงาน/สหกิจ
Filter     Order     Display # 
Date Item Title Author Hits
Thursday, 20 September 2012 บริษัท ฟอสเตอร์ วีลเลอร์ ประเทศไทย จำกัด ประกาศรับนักศึกษาฝึกงาน Kannigar 289
Friday, 14 September 2012 บริษัท วนชัย พาเนล อินดัสทรีส์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 327
Thursday, 13 September 2012 ขอเชิญนักศึกษาเขา้รับการฝึกงานประจำปี 2556 Kannigar 283
Thursday, 13 September 2012 บริษัทกลุ่มสยามบรรจุภัณฑ์ จำกัดประกาศรับสมัครงาน Kannigar 168
Thursday, 13 September 2012 บริษัทในเครือไทยออยล์ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 309
Saturday, 08 September 2012 บริษัท เพอร์เฟคท์ เอ็นจิเนียริ่ง เซอร์วิส จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 222
Thursday, 06 September 2012 บริษัท เพอร์เฟคท์ เอ็นจิเนียริ่ง เซอร์วิส จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 270
Thursday, 06 September 2012 บริษัท จัดหางานคิวรี่ โปรเฟสชั่นเนล จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 218
Thursday, 06 September 2012 บริษัท พีบี เอเชีย จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 171
Thursday, 06 September 2012 บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับนักศึกษาฝึกงาน Kannigar 233
Thursday, 06 September 2012 บริษัท อะแวร์ คอเปอเรชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 153
Tuesday, 04 September 2012 บริษัท พีบี เอเชีย จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 193
Tuesday, 04 September 2012 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม job fair และการประกาศรับสมัครงาน บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี(ประเทศไทย)จำกัด Kannigar 207
Tuesday, 04 September 2012 บริษัท อะแวร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 207
Friday, 31 August 2012 บริษัท แอคติเวชั่น เฮดควอเตอร์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 192
Thursday, 30 August 2012 บริษัทอินเทคค์ ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 160
Wednesday, 29 August 2012 บริษัท ไทย เทอร์โบ เจนเนอร์เรเตอร์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 302
Tuesday, 28 August 2012 บริษัท มิตซูบิชิ มอเตอร์ส(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 248
Tuesday, 28 August 2012 บริษัท ไทย ฮิราคาวา จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 220
Wednesday, 22 August 2012 สถาบันเทคโนโลยีนิวเคลียร์แห่งชาติ (องค์การมหาชน)มีความประสงค์จะรับบุคคลเพื่อเข้าคัดเลือกเป็นเจ้าหน้า Kannigar 237
Wednesday, 22 August 2012 บริษัท วิศวกรรมพลาสติก จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 318
Friday, 17 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยีส์ (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 271
Thursday, 16 August 2012 การขอผ่อนผันการเข้ารับราชการเป็นทหารกองประจำการ ปีการศึกษา 2555 Kannigar 199
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท นิเด็ค โคปาล (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 307
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท บลูแกส จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 191
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยีส์(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 205
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท เอเซียอุตสาหกรรมหลอดไฟ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 323
Thursday, 09 August 2012 บริษัท ดั๊บเบิ้ลเอ(1991)จำกัด มหาชน บรรยยายและรับสมัครงาน Kannigar 322
Thursday, 09 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยี(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 209
Wednesday, 08 August 2012 บริษัท วนชัย พาเนล อินดัสทรีส์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 252
Wednesday, 01 August 2012 บริษัท ไพโอเนียร์ พรีซิสชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 267
Wednesday, 01 August 2012 สถาบันมาตรวิทยาแห่งชาติ ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 222
Wednesday, 01 August 2012 บริษัท นิสสัน มอเตอร์ เอเชีย แปซิฟิค จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 236
Monday, 30 July 2012 บริษัท นิสสัน มอเตอร์(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 231
Monday, 30 July 2012 บริษัท เติมเต็มความรู้ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 158
Tuesday, 24 July 2012 สถาบันวิจัยแสงซินโครตรอน ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 242
Tuesday, 24 July 2012 บริษัท ปตท.จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 297
Friday, 20 July 2012 บริษัท ปตท.จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 289
Thursday, 19 July 2012 ห้างหุ้นส่วนจำกัด อันดามันพัฒนา ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 265
Tuesday, 17 July 2012 บริษัท ฮอลลีวู้ด อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 235
Thursday, 12 July 2012 ศูนย์วิจัยทางคลินิกประกาศรับสมัครงาน Kannigar 212
Saturday, 07 July 2012 กุล่มบริษัทฯ โตโยต้า ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 337
Saturday, 07 July 2012 บริษัท การบินไทย จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 369
Wednesday, 04 July 2012 บริษัท เอช-วัน พาร์ทส์ (ประเทศไทย) จำกัด Kannigar 372
Friday, 29 June 2012 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรมค่ายอาสาสมัครพัฒนาชุมชนในการดำเนินโครงการเกาะพลังงานสะอาด(Green Island) Kannigar 219
Friday, 29 June 2012 บริษัท เจ็บเซ่น แอนด์ เจ็สเซ่น เทคโนโลยี(ที) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 247
Friday, 29 June 2012 บริษัท ไซแอนติฟิค โปรโมชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 273
Tuesday, 26 June 2012 บริษัท อาร์ค คอร์ปอเรชั่น(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 259
Tuesday, 26 June 2012 บริษัท ซัมซุง ไทย เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 510
Saturday, 23 June 2012 กลุ่มบริษัทฯโตโยต้า เข้าใช้สถานที่ในการรับสมัครงาน Kannigar 282
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Results 51 - 100 of 498

TESA Top Gun Rally

ทีม CPRE-The Best นักศึกษาของภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มจพ.  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  และรางวัล Top Score on Project Management  ในการประชันทักษะทางด้านระบบสมองกลฝังตัว (TESA Top Gun Rally 2012)  

 

© 2014 ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ มจพ.
Joomla! is Free Software released under the GNU/GPL License.