ฝึกงาน/สมัครงาน/สหกิจ
Filter     Order     Display # 
Date Item Title Author Hits
Thursday, 20 September 2012 บริษัท ฟอสเตอร์ วีลเลอร์ ประเทศไทย จำกัด ประกาศรับนักศึกษาฝึกงาน Kannigar 303
Friday, 14 September 2012 บริษัท วนชัย พาเนล อินดัสทรีส์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 339
Thursday, 13 September 2012 ขอเชิญนักศึกษาเขา้รับการฝึกงานประจำปี 2556 Kannigar 291
Thursday, 13 September 2012 บริษัทกลุ่มสยามบรรจุภัณฑ์ จำกัดประกาศรับสมัครงาน Kannigar 176
Thursday, 13 September 2012 บริษัทในเครือไทยออยล์ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 323
Saturday, 08 September 2012 บริษัท เพอร์เฟคท์ เอ็นจิเนียริ่ง เซอร์วิส จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 230
Thursday, 06 September 2012 บริษัท เพอร์เฟคท์ เอ็นจิเนียริ่ง เซอร์วิส จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 281
Thursday, 06 September 2012 บริษัท จัดหางานคิวรี่ โปรเฟสชั่นเนล จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 229
Thursday, 06 September 2012 บริษัท พีบี เอเชีย จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 181
Thursday, 06 September 2012 บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับนักศึกษาฝึกงาน Kannigar 246
Thursday, 06 September 2012 บริษัท อะแวร์ คอเปอเรชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 166
Tuesday, 04 September 2012 บริษัท พีบี เอเชีย จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 205
Tuesday, 04 September 2012 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม job fair และการประกาศรับสมัครงาน บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี(ประเทศไทย)จำกัด Kannigar 221
Tuesday, 04 September 2012 บริษัท อะแวร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 217
Friday, 31 August 2012 บริษัท แอคติเวชั่น เฮดควอเตอร์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 201
Thursday, 30 August 2012 บริษัทอินเทคค์ ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 174
Wednesday, 29 August 2012 บริษัท ไทย เทอร์โบ เจนเนอร์เรเตอร์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 319
Tuesday, 28 August 2012 บริษัท มิตซูบิชิ มอเตอร์ส(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 260
Tuesday, 28 August 2012 บริษัท ไทย ฮิราคาวา จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 231
Wednesday, 22 August 2012 สถาบันเทคโนโลยีนิวเคลียร์แห่งชาติ (องค์การมหาชน)มีความประสงค์จะรับบุคคลเพื่อเข้าคัดเลือกเป็นเจ้าหน้า Kannigar 247
Wednesday, 22 August 2012 บริษัท วิศวกรรมพลาสติก จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 328
Friday, 17 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยีส์ (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 279
Thursday, 16 August 2012 การขอผ่อนผันการเข้ารับราชการเป็นทหารกองประจำการ ปีการศึกษา 2555 Kannigar 209
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท นิเด็ค โคปาล (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 314
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท บลูแกส จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 206
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยีส์(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 217
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท เอเซียอุตสาหกรรมหลอดไฟ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 342
Thursday, 09 August 2012 บริษัท ดั๊บเบิ้ลเอ(1991)จำกัด มหาชน บรรยยายและรับสมัครงาน Kannigar 336
Thursday, 09 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยี(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 222
Wednesday, 08 August 2012 บริษัท วนชัย พาเนล อินดัสทรีส์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 263
Wednesday, 01 August 2012 บริษัท ไพโอเนียร์ พรีซิสชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 277
Wednesday, 01 August 2012 สถาบันมาตรวิทยาแห่งชาติ ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 237
Wednesday, 01 August 2012 บริษัท นิสสัน มอเตอร์ เอเชีย แปซิฟิค จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 247
Monday, 30 July 2012 บริษัท นิสสัน มอเตอร์(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 243
Monday, 30 July 2012 บริษัท เติมเต็มความรู้ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 172
Tuesday, 24 July 2012 สถาบันวิจัยแสงซินโครตรอน ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 257
Tuesday, 24 July 2012 บริษัท ปตท.จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 310
Friday, 20 July 2012 บริษัท ปตท.จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 302
Thursday, 19 July 2012 ห้างหุ้นส่วนจำกัด อันดามันพัฒนา ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 277
Tuesday, 17 July 2012 บริษัท ฮอลลีวู้ด อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 249
Thursday, 12 July 2012 ศูนย์วิจัยทางคลินิกประกาศรับสมัครงาน Kannigar 221
Saturday, 07 July 2012 กุล่มบริษัทฯ โตโยต้า ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 351
Saturday, 07 July 2012 บริษัท การบินไทย จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 379
Wednesday, 04 July 2012 บริษัท เอช-วัน พาร์ทส์ (ประเทศไทย) จำกัด Kannigar 388
Friday, 29 June 2012 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรมค่ายอาสาสมัครพัฒนาชุมชนในการดำเนินโครงการเกาะพลังงานสะอาด(Green Island) Kannigar 234
Friday, 29 June 2012 บริษัท เจ็บเซ่น แอนด์ เจ็สเซ่น เทคโนโลยี(ที) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 263
Friday, 29 June 2012 บริษัท ไซแอนติฟิค โปรโมชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 286
Tuesday, 26 June 2012 บริษัท อาร์ค คอร์ปอเรชั่น(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 266
Tuesday, 26 June 2012 บริษัท ซัมซุง ไทย เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 523
Saturday, 23 June 2012 กลุ่มบริษัทฯโตโยต้า เข้าใช้สถานที่ในการรับสมัครงาน Kannigar 293
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Results 51 - 100 of 498

TESA Top Gun Rally

ทีม CPRE-The Best นักศึกษาของภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มจพ.  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  และรางวัล Top Score on Project Management  ในการประชันทักษะทางด้านระบบสมองกลฝังตัว (TESA Top Gun Rally 2012)  

 

© 2014 ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ มจพ.
Joomla! is Free Software released under the GNU/GPL License.