ฝึกงาน/สมัครงาน/สหกิจ
Filter     Order     Display # 
Date Item Title Author Hits
Thursday, 20 September 2012 บริษัท ฟอสเตอร์ วีลเลอร์ ประเทศไทย จำกัด ประกาศรับนักศึกษาฝึกงาน Kannigar 283
Friday, 14 September 2012 บริษัท วนชัย พาเนล อินดัสทรีส์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 323
Thursday, 13 September 2012 ขอเชิญนักศึกษาเขา้รับการฝึกงานประจำปี 2556 Kannigar 281
Thursday, 13 September 2012 บริษัทกลุ่มสยามบรรจุภัณฑ์ จำกัดประกาศรับสมัครงาน Kannigar 166
Thursday, 13 September 2012 บริษัทในเครือไทยออยล์ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 307
Saturday, 08 September 2012 บริษัท เพอร์เฟคท์ เอ็นจิเนียริ่ง เซอร์วิส จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 220
Thursday, 06 September 2012 บริษัท เพอร์เฟคท์ เอ็นจิเนียริ่ง เซอร์วิส จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 268
Thursday, 06 September 2012 บริษัท จัดหางานคิวรี่ โปรเฟสชั่นเนล จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 217
Thursday, 06 September 2012 บริษัท พีบี เอเชีย จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 167
Thursday, 06 September 2012 บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับนักศึกษาฝึกงาน Kannigar 228
Thursday, 06 September 2012 บริษัท อะแวร์ คอเปอเรชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 153
Tuesday, 04 September 2012 บริษัท พีบี เอเชีย จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 191
Tuesday, 04 September 2012 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรม job fair และการประกาศรับสมัครงาน บริษัท หัวเว่ย เทคโนโลยี(ประเทศไทย)จำกัด Kannigar 200
Tuesday, 04 September 2012 บริษัท อะแวร์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 205
Friday, 31 August 2012 บริษัท แอคติเวชั่น เฮดควอเตอร์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 189
Thursday, 30 August 2012 บริษัทอินเทคค์ ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 156
Wednesday, 29 August 2012 บริษัท ไทย เทอร์โบ เจนเนอร์เรเตอร์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 300
Tuesday, 28 August 2012 บริษัท มิตซูบิชิ มอเตอร์ส(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 245
Tuesday, 28 August 2012 บริษัท ไทย ฮิราคาวา จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 215
Wednesday, 22 August 2012 สถาบันเทคโนโลยีนิวเคลียร์แห่งชาติ (องค์การมหาชน)มีความประสงค์จะรับบุคคลเพื่อเข้าคัดเลือกเป็นเจ้าหน้า Kannigar 232
Wednesday, 22 August 2012 บริษัท วิศวกรรมพลาสติก จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 316
Friday, 17 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยีส์ (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 264
Thursday, 16 August 2012 การขอผ่อนผันการเข้ารับราชการเป็นทหารกองประจำการ ปีการศึกษา 2555 Kannigar 197
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท นิเด็ค โคปาล (ประเทศไทย) จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 304
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท บลูแกส จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 189
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยีส์(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 203
Wednesday, 15 August 2012 บริษัท เอเซียอุตสาหกรรมหลอดไฟ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 320
Thursday, 09 August 2012 บริษัท ดั๊บเบิ้ลเอ(1991)จำกัด มหาชน บรรยยายและรับสมัครงาน Kannigar 320
Thursday, 09 August 2012 บริษัท พาวเวอร์เวฟ เทคโนโลยี(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 208
Wednesday, 08 August 2012 บริษัท วนชัย พาเนล อินดัสทรีส์ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 250
Wednesday, 01 August 2012 บริษัท ไพโอเนียร์ พรีซิสชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 264
Wednesday, 01 August 2012 สถาบันมาตรวิทยาแห่งชาติ ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 219
Wednesday, 01 August 2012 บริษัท นิสสัน มอเตอร์ เอเชีย แปซิฟิค จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 231
Monday, 30 July 2012 บริษัท นิสสัน มอเตอร์(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 229
Monday, 30 July 2012 บริษัท เติมเต็มความรู้ จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 157
Tuesday, 24 July 2012 สถาบันวิจัยแสงซินโครตรอน ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 239
Tuesday, 24 July 2012 บริษัท ปตท.จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 294
Friday, 20 July 2012 บริษัท ปตท.จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 288
Thursday, 19 July 2012 ห้างหุ้นส่วนจำกัด อันดามันพัฒนา ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 261
Tuesday, 17 July 2012 บริษัท ฮอลลีวู้ด อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 234
Thursday, 12 July 2012 ศูนย์วิจัยทางคลินิกประกาศรับสมัครงาน Kannigar 211
Saturday, 07 July 2012 กุล่มบริษัทฯ โตโยต้า ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 334
Saturday, 07 July 2012 บริษัท การบินไทย จำกัด(มหาชน) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 365
Wednesday, 04 July 2012 บริษัท เอช-วัน พาร์ทส์ (ประเทศไทย) จำกัด Kannigar 366
Friday, 29 June 2012 ขอเชิญเข้าร่วมกิจกรรมค่ายอาสาสมัครพัฒนาชุมชนในการดำเนินโครงการเกาะพลังงานสะอาด(Green Island) Kannigar 217
Friday, 29 June 2012 บริษัท เจ็บเซ่น แอนด์ เจ็สเซ่น เทคโนโลยี(ที) ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 243
Friday, 29 June 2012 บริษัท ไซแอนติฟิค โปรโมชั่น จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 264
Tuesday, 26 June 2012 บริษัท อาร์ค คอร์ปอเรชั่น(ประเทศไทย)จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 256
Tuesday, 26 June 2012 บริษัท ซัมซุง ไทย เอ็นจิเนียริ่ง จำกัด ประกาศรับสมัครงาน Kannigar 503
Saturday, 23 June 2012 กลุ่มบริษัทฯโตโยต้า เข้าใช้สถานที่ในการรับสมัครงาน Kannigar 280
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>
Results 51 - 100 of 498

TESA Top Gun Rally

ทีม CPRE-The Best นักศึกษาของภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า คณะวิศวกรรมศาสตร์ มจพ.  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  และรางวัล Top Score on Project Management  ในการประชันทักษะทางด้านระบบสมองกลฝังตัว (TESA Top Gun Rally 2012)  

 

© 2014 ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ มจพ.
Joomla! is Free Software released under the GNU/GPL License.